คะแนนกระทู้:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ถามเกี่ยวคดีในกฏอัยการศึก
กรณีที่ไม่ได้รับใบ สด.9 เคยไปขอแล้วโดนเจ้าหน้าที่สัสดีไล่กลับไม่อยากทำเรื่องให้ แล้วอายุล่วงเลยมา 28 ปี สามารถไปขอได้อีกมั้ยครับแล้วจะต้องโดนดำเนินคดีอย่างไรบ้าง ทั้งจับและปรับ โทษในพื้นที่ที่มีการใช้กฏอัยการศึก ได้ยินว่า จับคุก 15 ปี จริงมั้ยครับหรือแค่เสียค่าปรับแล้วได้ใบ สด. 9 ขอบคุณเป็นอย่างสูงครับ

[-]
กล่องตอบด่วน
พิมพ์การตอบกระทู้ของคุณที่นี่

Image Verification
Please enter the text within the image on the left in to the text box below. This process is used to prevent automated posts.
Image Verification
(case insensitive)

ไปยังหัวข้อ:

ผู้ที่กำลังดูกระทู้นี้: 1 ผู้เยี่ยมชม