คะแนนกระทู้:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เพื่อนบ้านไม่เซ็นเอกสารรื้อถอน(บ้านแฝด)
สวัสดีครับ

ผมมีปัญหาการรื้อถอนบ้านแฝดเพื่อปลูกใหม่
ซึ่งผมขอให้เพื่อนบ้านเซ็นเอกสารยินยอมรื้อถอน
ตามที่สำนักงานเขตแจ้ง แต่เพื่อนบ้านไม่ยินยอม
และบ้านผมอายุ30ปี+ สภาพทรุดโทรม ปลวกกิน เสี่ยงต่อการเกิดอันตราย
สำนักงานเขตแจ้งว่าถ้าเพื่อนบ้านไม่เซ็นก็ออกใบรื้อถอนให้ไม่ได้

ผมควรทำอย่างไรดีครับ

[-]
กล่องตอบด่วน
พิมพ์การตอบกระทู้ของคุณที่นี่

Image Verification
Please enter the text within the image on the left in to the text box below. This process is used to prevent automated posts.
Image Verification
(case insensitive)

ไปยังหัวข้อ:

ผู้ที่กำลังดูกระทู้นี้: 1 ผู้เยี่ยมชม