คะแนนกระทู้:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ติดแบล็คลิสต์​ ขอรับ​การเยียวยา5000ได้หรือไม่
ผมติดแบล็คลิสต์กับหลายธนาคาร ผมยังสามารถขอรับเงินเยียวยา5000จากโรค โควิด19 ได้หรือไม่
ผมต้องโดนตรวจสอบย้อนหลังหรือป่าว ซึ่งผมไม่ได้จ่ายหนี้มา5ปีแล้วครับ ชื่อผมก็อยู่ในทะเบียนกลางด้วยครับ
การเป็นหนี้ ไม่เกี่ยวกับการขอรับเงินเยียวยานะครับ หากคุณเข้าเงื่อนไขโดยได้รับผลกระทบจากโรค ก็สามารถยื่นเรื่องขอรับเงินได้

[-]
กล่องตอบด่วน
พิมพ์การตอบกระทู้ของคุณที่นี่

Image Verification
Please enter the text within the image on the left in to the text box below. This process is used to prevent automated posts.
Image Verification
(case insensitive)

ไปยังหัวข้อ:

ผู้ที่กำลังดูกระทู้นี้: 1 ผู้เยี่ยมชม